Thần tài
20B - 318.39
20B
318.39

Vùng đăng ký: Tỉnh Thái Nguyên

Giá khởi điểm
40.000.000 ₫
Trạng thái đấu giá Đã công bố lịch
44.459.999 ₫
67
Loại xe Xe ô tô
Thời gian đấu giá Chưa cập nhật

Biến động giá trúng theo tỉnh, thành

Thống kê lịch sử trúng đấu giá của sê-ri đuôi số tương ứng tại

Giá trúng gần đây

Xem lịch sử giá của các tỉnh/thành phố khác:

Đánh giá chi tiết biển số xe 20B31839 đẹp hay xấu

Mục lục bài viết

Biển số xe 20B-318.39 đăng ký tại tỉnh Thái Nguyên đang thu hút sự chú ý của nhiều người quan tâm đến ô tô. Việc đánh giá thế số này giúp chúng ta hiểu rõ hơn về cấu trúc và sự sắp xếp của dãy số.

Khám phá cấu trúc và thế số chi tiết

Phân tích sự sắp xếp và liên kết của các con số

Dãy số 31839 sở hữu cách bố trí khá đặc biệt. Khi xem xét cấu trúc của chuỗi số này, nó có sự tương đồng nhất định về cách sắp xếp các chữ số ở phần đuôi so với các dãy số khác như biển số 20B-226.38, tạo nên sự liền mạch nhất định trong toàn bộ dãy số.

Nhận định tổng quát mức độ dễ đọc dễ nhớ

Tổng quan lại, biển số này có độ nhận diện ở mức trung bình. Các con số được sắp xếp không quá phức tạp, giúp người quan sát dễ dàng ghi nhớ khi nhìn lướt qua trên đường.

Ngày khởi tạo nội dung: 25/10/2026 06:01

Đề xuất biển số xe liên quan

STT Biển số Giá trúng / khởi điểm Tỉnh, Thành phố Loại biển Thời gian đấu giá Lựa chọn
1 30C-310.39 40.000.000 ₫ Thành phố Hà Nội Thần tài 29/06/2026 15:00 Phân tích biển số
2 30C-203.39 40.000.000 ₫ Thành phố Hà Nội Thần tài 29/06/2026 13:30 Phân tích biển số
3 36B-258.79 40.000.000 ₫ Tỉnh Thanh Hóa Thần tài 29/06/2026 15:00 Phân tích biển số
4 43B-530.39 40.000.000 ₫ Thành phố Đà Nẵng Thần tài 29/06/2026 15:00 Phân tích biển số
5 47B-411.39 40.000.000 ₫ Tỉnh Đắk Lắk Thần tài Chưa cập nhật Phân tích biển số
6 30B-822.79 40.000.000 ₫ Thành phố Hà Nội Thần tài 24/11/2025 15:45 Phân tích biển số