Năm sinh 200x
30B - 820.06
30B
820.06

Vùng đăng ký: Thành phố Hà Nội

Giá trúng đấu giá
40.000.000 ₫
Trạng thái đấu giá Đã hoàn thành
40.000.000 ₫
52
Loại xe Xe ô tô
Thời gian đấu giá 12/11/2025 15:45

Biến động giá trúng theo tỉnh, thành

Thống kê lịch sử trúng đấu giá của sê-ri đuôi số tương ứng tại

Giá trúng gần đây

Xem lịch sử giá của các tỉnh/thành phố khác:

Đánh giá biển số xe 30B82006 đẹp hay xấu

Mục lục bài viết

Biển số 30B-820.06 thuộc xe ô tô tại Hà Nội, đã thu hút sự chú ý khi được đấu giá thành công. Hãy cùng phân tích xem liệu thế số của biển số này có thực sự ấn tượng hay không.

Phân tích cấu trúc số và điểm nhấn của 30B82006

Sự sắp xếp và liên kết của các con số

Biển số 30B-820.06 nổi bật với dãy số đuôi 820.06. Dù không có các cặp số lặp lại hay đối xứng rõ rệt, sự xuất hiện của số 0 đứng giữa (80.06) tạo nên một điểm nhấn về sự mềm mại, uyển chuyển. Đặc biệt, sự kết thúc bằng cặp 06 cũng mang đến cảm giác nhẹ nhàng, dễ chịu khi nhìn vào. Tuy không mạnh mẽ như biển số 30C-777.91 với các con số trùng lặp, 30B82006 vẫn có nét riêng.

Nhận định tổng quan về tính thẩm mỹ và dễ nhớ

Nhìn chung, biển số 30B-820.06 có cấu trúc khá cân đối, không quá phức tạp, dễ đọc và dễ nhớ. Các con số được sắp xếp theo một trật tự tự nhiên, không gây cảm giác khó hiểu hay rối mắt. Biển số này mang một vẻ đẹp giản dị, thanh thoát hơn là sự nổi bật hay ấn tượng mạnh mẽ. Nó phù hợp với những chủ xe yêu thích sự nhẹ nhàng, không quá phô trương. So với biển số 30C-950.00, biển 30B82006 có phần dễ nhớ hơn nhờ cặp 06 cuối.

Ngày khởi tạo nội dung: 30/07/2026 20:08

Đề xuất biển số xe liên quan

STT Biển số Giá trúng / khởi điểm Tỉnh, Thành phố Loại biển Thời gian đấu giá Lựa chọn
1 30L-820.02 40.000.000 ₫ Thành phố Hà Nội Năm sinh 200x 23/10/2024 14:45 Phân tích biển số
2 19B-520.06 40.000.000 ₫ Tỉnh Phú Thọ Năm sinh 200x Chưa cập nhật Phân tích biển số
3 49B-420.09 40.000.000 ₫ Tỉnh Lâm Đồng Năm sinh 200x Chưa cập nhật Phân tích biển số
4 38B-220.08 40.000.000 ₫ Tỉnh Hà Tĩnh Năm sinh 200x Chưa cập nhật Phân tích biển số
5 75A-620.02 40.000.000 ₫ Thành phố Huế Năm sinh 200x 29/06/2026 14:15 Phân tích biển số
6 65A-920.09 40.000.000 ₫ Thành phố Cần Thơ Năm sinh 200x Chưa cập nhật Phân tích biển số